ขอแสดงความยินดีกับอาจารย์ที่ผ่านการฝึกอบรมหลักสูตรการพยาบาลเฉพาะทาง สาขาการพยาบาลเวชปฏิบัติผู้สูงอายุ คณะพยาบาลศาสตร์เกื้อการุณย์ มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช
ขอแสดงความยินดีกับ
ดร.พิเชษฐ์ สุวรรณจินดา
รศ.ดร.พัชรี คมจักรพันธุ์
ดร.วศินี สมศิริ
ดร.ทัศนีย์ ขาว
อ.แสงทิพย์ ลีลากานต์
ที่ผ่านการฝึกอบรมหลักสูตรการพยาบาลเฉพาะทาง สาขาการพยาบาลเวชปฏิบัติผู้สูงอายุ (Program of Nursing Specialty in Gerontological Nurse Practitioner) ประจำปี 2566 รุ่นที่ 1 ระหว่างวันที่ 26 มีนาคม 2566 ถึง 27 ตุลาคม 2566 ซึ่งจัดโดยคณะพยาบาลศาสตร์เกื้อการุณย์ มหาวิทยาลัยนวมินทราธิราช
วันที่ประกาศ :10/31/2023 11:10:32 AM